Manufar Sirri
Sirrin ku yana da muhimmanci a gare mu. Manufofinmu shine mu girmama sirrinku game da kowace irin bayanin da zamu iya tattarawa daga gare ku a duk faɗin shafinmu na yanar gizo, da sauran shafukan da muke da su kuma ke gudanarwa.
Dukkan wannan gidan yanar gizon an kiyaye shi ta hanyar dokokin haƙƙin mallakar ɗaukar hoto na ƙasar Norway.
Waye mu da yadda ake tuntubar mu
TacoTranslate samfur ne daga kamfanin Norwejin Nattskiftet, wani ƙaramin kasuwanci daga birnin bakin teku na kudu Kristiansand. Kuna iya tuntuɓar mu a hola@tacotranslate.com.
Amfani da TacoTranslate
Lokacin da ka yi amfani da TacoTranslate a shafinka na yanar gizo ko aikace-aikace, buƙatun da ake yi zuwa sabobinmu don ɗaukar fassara ba sa bi diddigin kowace bayanan mai amfani. Muna yin rajista kawai na muhimman bayanai da ake buƙata don kula da sabis mai ɗorewa. Sirrinka da tsaron bayaninka sune manyan ƙudurinmu.
Bayanai da ajiyar bayanai
Za mu nemi bayanan kai tsaye ne kawai idan muna buƙatar su sosai don mu samar maka da sabis. Muna tattara su ta hanyoyi masu kyau da doka, tare da saninka da yardarka. Hakanan muna sanar da kai dalilin tattara su da yadda za a yi amfani da su.
Muna tattarawa da adanawa a cikin bayanan mu:
- ID ɗin mai amfani da GitHub ɗinka.
- Zarcewar ku da fassarar ku.
Skelet ɗinku mallakinku ne, kuma bayanan da ke cikin skelet ɗinku da fassarar ku suna cikin tsaro. Ba mu bin sawu, lura, ko amfani da skelet ɗinku da fassarar ku don tallace-tallace, talla, ko wani dalili mai cutarwa ko rashin ɗabi'a ba.
Muna riƙe bayanan da muka tattara ne kawai na tsawon lokacin da ya zama dole don samar maka da sabis ɗin da ka nema. Duk bayanan da muka adana, za mu kare su ta hanyoyin da suka dace a kasuwa don hana asara da sata, haka kuma hana samun dama ba tare da izin ba, fallasa, kwafi, amfani ko canzawa.
Ba mu raba kowace irin bayanan da zai iya bayyana kai mutum a fili ko da wasu ɓangarori na uku ba sai dai idan doka ta wajabta, ko lokacin da ya zama dole kwata-kwata don samar da sabis ɗinmu.
Ƙungiyoyin ɓangare na uku da muke raba bayani da su, da bayanan da muke rabawa dasu / suke sarrafawa a madadinmu, sune kamar haka:
- Stripe: Mai ba da biyan kuɗi & rajista.
- Adireshin imel ɗinku (kamar yadda kuka bayar).
- PlanetScale: Mai samar da bayanan adireshi.
- ID ɗin mai amfani da GitHub ɗinka.
- Vercel: Mai ba da sabis na uwar garken/masauki da binciken bayanai na ɓoyayyen mutum.
- Ayyukan da ba a san su ba cikin TacoTranslate (lokutan mai amfani).
- Crisp: Tattaunawar tallafin abokin ciniki.
- Adireshin imel ɗinku (kamar yadda kuka bayar).
Shafin yanar gizonmu na iya haɗawa zuwa wasu shafuka na waje waɗanda ba mu ke sarrafa su ba. Da fatan za a sani cewa ba mu da iko akan abun ciki da ayyukan waɗannan shafuka, kuma ba za mu iya ɗaukar alhakin ko nauyi kan manufofin tsare sirrin su ba.
Kuna da 'yancin ƙin bayar da bayanan ku na kashin kai, tare da fahimtar cewa za mu iya kasa ba ku wasu daga cikin ayyukan da kuka so.
Ci gaba da amfani da gidan yanar gizonmu zai kasance a matsayin amincewa da yadda muke gudanar da bayanan sirri da bayanan mutum. Idan kuna da wasu tambayoyi game da yadda muke sarrafa bayanan masu amfani da bayanan mutum, ku ji daɗin tuntuɓar mu.
Wannan manufofi yana aiki daga ranar 01 Afi, 2024.